Chào Mừng Các Bạn Đã Đến MineCraftVN
Chào mừng các bạn đã đến với website của chúng tôi. Nếu bạn chưa có tài khoản, click vào Register để đăng kí. Hoặc đăng nhập (nếu đã có tài khoản). Nếu bạn muốn chat online hãy đăng nhập vào kéo xuống phía dưới cùng của diễn đàn bạn sẽ thấy hộp chat box. Xin cảm ơn đã ghé thăm diễn đàn.
Chào mừng các bạn đã đến với website của chúng tôi. Nếu bạn chưa có tài khoản, click vào Register để đăng kí. Hoặc đăng nhập (nếu đã có tài khoản). Nếu bạn muốn chat online hãy đăng nhập vào kéo xuống phía dưới cùng của diễn đàn bạn sẽ thấy hộp chat box. Xin cảm ơn đã ghé thăm diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum nhằm được tạo ra để các bạn đóng góp ý kiến của mình về server sắp mở của chúng tôi

Trang ChínhMap của server I_icon_mini_portalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Map của server

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thành Tích : 4

Map của server Empty
Bài gửiTiêu đề: Map của server   Map của server I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 1:23 pm

Hiện server đang làm cái map. Anh em download về xem thử để khi vào biết đường mà mò nhá (lưu ý ai phát hiện ra mấy cái hầm gì đó thì khi vào server nó bị khóa rồi nha Very Happy Đây là link down: [Only admins are allowed to see this link]
https://minecraftvn.forumvi.com

Map của server
Trang 1 trong tổng số 1 trang